Lónìí, àwọn aṣáájú àtẹ̀yìnwá àti aláàlú ilẹ̀ Ìkẹjà ṣe àbẹ̀wọ̀ sí ọ́fíìsì Alágà Kansù, Kọ́múrédì Akeem Olalekan Dauda (AKOD), láti fi ẹ̀jọ̀ àdúrà àti ìkíni àyọ̀ fún aṣeyọrí rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí Alágà tuntun.
Àwọn Aláàlé gbàdúrà fún ìmúlòlùfẹ́ Ọlọ́run, ìlera pẹ̀lú ọgbọ́n àwọn oríṣà ilẹ̀ Ìkẹjà kó lè jèrè àṣeyọrí nínú ìjọba rẹ̀. Wọ́n tún fi àdúrà hàn pé kí ìjọba rẹ̀ lè fi àlàáfíà àti ilosiwaju bọ́ wọ̀lú Ìkẹjà.
Ní ànfàní àbẹ̀wọ̀ yìí, Alágà Kansù dúpẹ́ lọwọ wọn fún àtìlẹ́yìn tí wọ́n ti fi hàn, ó sì fi àfihàn ìlúmọ̀ọkàn rẹ̀ hàn nípa àfihàn ètò rẹ̀ fún Ọjọ́ Isẹ̀ṣe ọdún 2025 tó máa wáyé ní Ọjọ́ Kẹrìnlélọ́gbọ̀n, Oṣù Kẹjọ (August 20). Ó bẹ̀ wọ́n pé kí wọ́n darapọ̀ mọ́ ìjọba rẹ̀ láti fi ìrìnàjò àtàwọn àṣà àti ìṣe ilẹ̀ Yoruba ṣe àgbéjáde ọjà ìtàn àti ìṣàkóso tuntun fún Ìkẹjà, àti láti gbé Ọjọ́ Isẹ̀ṣe yìí ga sí i lódún tó ń bọ̀.
Níbi àyẹ̀wò yìí, àwọn olóyè pàtàkì kan wà pẹ̀lú rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí:
Igbákejì Alágà, Hon. Abisola Omisore (OMITUNTUN)
Ọ̀gá Àgbàfọ̀nà Alágà, Chief Adeniyi Adeyi (Baba Oja)
Ìkẹjà yóò gòkè!
Ọjọ́ Isẹ̀ṣe yóò lágbára!
Ọjọ́ tuntun ti dé!
Ẹ kú iṣẹ́ àtàwọn aláàlú ilẹ̀ Ìkẹjà.
Better Days Are Here.